Nhok! Tôi yêu em thật rồi. De0dce647b923e9a7b1cd046d699e22e_42737318.banner12
Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Top10
Đăng ký
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào đây để đăng ký.

Share|

Nhok! Tôi yêu em thật rồi.

Tác giảThông điệp
Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Post_left_topNhok! Tôi yêu em thật rồi. Post_right_top
nhockmaimaiiuanh
Tước hiệuAddfriend Supporter

Addfriend Supporter

nhockmaimaiiuanh

Status:

Nhok! Tôi yêu em thật rồi. 2 Nhok! Tôi yêu em thật rồi. 1
Bài gửiTiêu đề: Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Nhok! Tôi yêu em thật rồi. I_icon_minitimeTue Jan 03, 2012 11:53 am

nhockmaimaiiuanh đã nói

Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Post_t10 Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Post_t12
Có phải mọi chuyện trên đời đều đẹp như tranh vẽ, có phải hoàng tử sẽ tìm được bạch tuyết không nếu như… nếu như bạch tuyết thực sự là phù thuỷ…. Lúc đó, hoàng tử sẽ ntn.

Chap 1
_ Con sẽ chuyển vào trường Ales- ba nó nghiêm mặt nói
_ Dạ, con j nữa không thưa ba- nó cuối mặt nhỏ nhẹ nói
_ Không có j, con lên phòng đi.
Cuối chào ba nó xong nó bỏ lên lầu, không một chút phản kháng về lời ba nó nói vẫn khuôn mặt không cảm xúc, nó như chai sạn với cuộc sống, đối với nó sống trên đời này thật là kinh khủng. Nó cũng không đếm nổi số lần nó chuyển trường nữa, nó sống khép kín với tất cả mọi người hầu như không ai biết cuộc sống bên trong nó ntn.

Nó- Đoàn Như Thanh- con của chủ tịch hội đồng wản trị có địa vị rất lớn trong thị trường kinh tế và chứng khoáng. Khuôn mặt dễ thương kực kì chỉ có điều lúc nào cũng mang cặp mắt kính đen, miệng ko bao h nở nổi một nụ cười, ngay cả một người bạn cũng ko có, với nó sống trên đời là bi kịch của nó và đặc biệt không ai biết mắt của nó có màu bạc ngoại trừ nó và gia tộc nhà nó. Có thể nói nó là truyền nhân của thánh nữ, người cai trị phương Đông.

Bước nặng nề lên phòng, nó chỉ biết thở dài với nhữg j nó trải wa, ngày nào cũng như ngày nào đi học về rồi lên phòng, bạn của nó chỉ có mỗi bốn bức tường. Và ngày mai, nó lại bắt đầu một buổi học mới trong một ngôi trường xa lạ, có lẽ đã wá wen với việc này nên nó cũng chả thấy j lạ.Mệt mỏi, nó buông mình chìm vào jấc ngủ.

7ha.m
_ Cô chủ zậy đi ạ- người hầu đánh thức nó zậy
Nhè nhẹ mở mắt, nó ngồi zậy rồi bước xuống jường làm vệ sinh cá nhân.
_ Thưa cô, hum nay là ngày lần đầu tiên của cô, cô nhớ cẩn thận- tiếng ông tài xế nói nó
_...........- nó vẫn nhìn thẳng phía trước nhưng ánh mắt lại vô hồn, không để ý ông tài xế nói j
_ Có điều này tôi mún nói với cô, thân phận cô là con của chủ tịch sẽ được jữ bí mật, k ai biết đâu ạ, trường Ales là trường wý tộc nơi đó sẽ júp cô trong việc wản lý ja tộc sau này- thư kí kế bên nói

Keet…
Xuống xe, đập vào mắt nó là sự hùng tráng của ngôi trường, to đến mức ngạc nhiên, mọi người ở đây đều là con của tai to mặt lớn. Ngôi trường chia làm 2 khu vực A, B. Khu vực A dành cho những con nhà wý tộc còn khu nhà B là dành cho những người thi lọt vào đây nhưng ja đình khá jả. Và đương nhiên, nó phải học khu B.
Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Post_f12 Nhok! Tôi yêu em thật rồi. Post_f10

http://quangvip10.wap.sh

Nhok! Tôi yêu em thật rồi.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Quick Reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang