Yêu và thích............... De0dce647b923e9a7b1cd046d699e22e_42737318.banner12
Yêu và thích............... Top10
Đăng ký
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào đây để đăng ký.

Share|

Yêu và thích...............

Tác giảThông điệp
Yêu và thích............... Post_left_topYêu và thích............... Post_right_top
LeeKen007
Tước hiệuAddfriend Supporter

Addfriend Supporter

LeeKen007

Status:

Yêu và thích............... 2 Yêu và thích............... 1
Bài gửiTiêu đề: Yêu và thích............... Yêu và thích............... I_icon_minitimeSat Jan 07, 2012 6:11 pm

LeeKen007 đã nói

Yêu và thích............... Post_t10 Yêu và thích............... Post_t12
Đối diện zới ng` mình iu, tim của bạn sẽ đập nhanh, còn khi đối diện zới ng` mình thix bạn chỉ cảm thấy vui mừng.

Đối diện zới ng` mình iu thì mùa đông sẽ hóa thành mùa xuân, còn đối diện zới ng` mình thix, mùa đông sẽ là một mùa đông đẹp.

Nếu bạn nhìn chăm chú ng` mình iu, bạn sẽ đỏ mặt, nhưng nếu bạn chăm chú nhìn ng` mình thix bạn sẽ mỉm cười.

Đối diện zới ng` mình iu bạn sẽ ko thể nói hết những điều trong lòng. Còn đối diện zới ng` mình thix bạn có thể thổ lộ hết tất cả.

Đối diện zới ng` mình iu bạn hay cảm thấy xấu hổ, nhưng đối diện zới ng` minh thix, bạn có thể bộc lộ hết cái tôi thật sự của mình.

Người bạn iu lun lun ngự trị trong trái tim của bạn, bạn sẽ ko thể nhìn thẳng zào đôi mắt của ng` mình iu, nhưng bạn lại có thể zui zẻ đón nhận ánh mắt của ng` bạn thix.

Khi ng` bạn iu khóc, bạn sẽ cùng rơi lệ, nhưng khi ng` bạn thix khóc bạn sẽ dừng lại để an ủi.

Cảm jác của tình iu là bắt nguồn từ đôi mắt, còn cảm jác thix ai đó lại bắt đầu bởi đôi tai.

Cho nên nếu như bạn ko còn thix ng` bạn thix nữa, bạn chỉ cần bịt tai lai.Nhưng nếu bạn thử nhắm mắt lại, tình iu sẽ hóa thành một jọt nước mắt, mãi mãi lưu lại trong tim bạn. ==
Yêu và thích............... Post_f12 Yêu và thích............... Post_f10

Yêu và thích...............

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Quick Reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang