Chỉ vì anh yêu em De0dce647b923e9a7b1cd046d699e22e_42737318.banner12
Chỉ vì anh yêu em Top10
Đăng ký
Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Chào mừng các bạn đến với diễn đàn
» Nếu đây là lần đầu tiên bạn tham gia diễn đàn, xin mời bạn xem phần hỏi/đáp để biết cách dùng diễn đàn.
» Để có thể tham gia thảo luận, các bạn phải đăng ký làm thành viên. Bấm vào đây để đăng ký.

Share|

Chỉ vì anh yêu em

Tác giảThông điệp
Chỉ vì anh yêu em Post_left_topChỉ vì anh yêu em Post_right_top
LeeKen007
Tước hiệuAddfriend Supporter

Addfriend Supporter

LeeKen007

Status:

Chỉ vì anh yêu em 2 Chỉ vì anh yêu em 1
Bài gửiTiêu đề: Chỉ vì anh yêu em Chỉ vì anh yêu em I_icon_minitimeSat Jan 07, 2012 10:15 am

LeeKen007 đã nói

Chỉ vì anh yêu em Post_t10 Chỉ vì anh yêu em Post_t12
M., em yêu của anh, trong cuộc đời anh chưa lúc nào anh thấy mình cô đơn, hết hy vọng và phải đấu tranh với chính bản thân mình như lúc này. Việc phải chia tay em quả là một việc khó nhất trong cuộc đời anh.

Có lẽ em sẽ nghĩ anh là kẻ bội bạc, nhẫn tâm, nhưng không phải đâu em yêu của anh, anh là một con người sống cực kỳ tình cảm và có trách nhiệm, đặc biệt tình yêu anh dành cho em là vô tận. Tại sao anh phải là kẻ nhẫn tâm nói lời chia tay với em, đó là vì anh muốn em sau này không phải khổ khi yêu một người đã có vợ con như anh.

Khi yêu em anh luôn thật lòng dù biết rằng còn rất nhiều chuyện về phía em, em vẫn giấu anh. Có lẽ em nhận xét về anh chưa thật tình nên em chưa thể nói. Những chuyện đó anh bỏ qua vì anh đã yêu em mà khi yêu rồi người ta sẵn sàng bỏ qua cho nhau tất cả.

Em ạ, nhưng khi anh cảm thấy ngày càng yêu em nhiều hơn (có những hôm anh đã dành thời gian cả ngày sáng, trưa, chiều, đêm để ở bên em) thì cũng chính là lúc anh nhận ra một điều, mình quá ích kỷ khi để người mình yêu sau này phải chịu nhiều thiệt thòi.

Người yêu mình đã khổ, nếu sau này theo mình có thể còn khổ hơn trong chuyện tình cảm vì phải san sẻ, vì anh chưa bao giờ có ý định bỏ em hoặc bỏ vợ, hay nói cách khác anh sẽ cố gắng duy trì cả 2 mối quan hệ và sẽ không phụ bỏ ruồng rẫy bên nào.

Thế nên việc anh chia tay em là cần thiết đối với em. Em nên nhớ rằng khi anh quyết định bất cứ việc gì thì người đầu tiên anh nghĩ đến là em, vì tình cảm anh dành cho em không đơn thuần chỉ là tình yêu, nói chính xác là yêu thương, một thứ tình cảm mà anh đang dành cho người vợ và những đứa con hiện tại.

Em yêu, anh mong sao sau này có người đàn ông chưa có gia đình yêu thương em thật lòng, rồi em sẽ có người chồng, có những đứa con xinh xắn và một gia đình hạnh phúc của riêng em.

Lời cuối cùng, anh muốn nói cùng em là anh yêu em, yêu suốt cuộc đời này, yêu đến khi trút hơi thở cuối cùng. Anh chúc em luôn thành công trên đường đời và sau này có một gia đình hạnh phúc. Mong em tha thứ cho anh mọi lỗi lầm, có như vậy anh mới thanh thản bước đi tiếp trong con đường đời vốn rất phức tạp này.

Anh biết em chẳng bao giờ lên mạng dù chính anh là người tạo hộp thư và nick chat cho em, nhưng anh hy vọng em sẽ đọc được những dòng tâm sự này của anh, hiểu được con người và tình cảm anh dành cho em.

Vĩnh việt em.
Chỉ vì anh yêu em Post_f12 Chỉ vì anh yêu em Post_f10

Chỉ vì anh yêu em

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang

Quick Reply

Trang 1 trong tổng số 1 trang